ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่ขายประจำ Me-Idea  (อ่าน 2740 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• เวปเราขายกระเป๋าหนัง
  • Administrator
  • Newbie
  • การ์ม่า: +0/-1
    • Me-Idea.com
สถานที่ขายประจำ Me-Idea
« เมื่อ: 03 กันยายน 2010 - 12:45:21 AM »
สถานที่ขายประจำ:

มหาวิทยาลัยศิลปกร สนามจันทร์ (วันพุธ)

มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา (วันศุกร์)

บรรยากาศที่ ศิลปกร สนามจันทร์

บรรยากาศที่ มหิดล ศาลายา

กระเป๋าหนังทำมือ ของขวัญ รับทำสินค้าตามสั่ง

Pook

• บุคคลทั่วไป
Re: สถานที่ขายประจำ Me-Idea
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กันยายน 2010 - 07:38:02 PM »
Hello น้องสุ&ต้อม

นี่พี่ปุ๊กนะ อยากรู้ว่ารูปที่สุยืนแล้วด้านข้างที่เป็นกระเป๋าเหมือนไกปืนที่แขวนอยู่ มีขายที่ร้านมั้ยจ้ะ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Newbie
  • การ์ม่า: +0/-1
    • Me-Idea.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กันยายน 2010 - 08:26:09 PM »
ขอโทษทีนะค่ะที่ตอบช้า  นึกว่าจะไม่มีคนใช้สะอีก  อิอิ
กระเป๋าแบบที่บอกเป็นรุ่น limited เนื่องจากเป็นหนังพิมพ์ลายนานๆได้มาที ตอนนี้หาของมาทำยังไม่ได้เลยค่ะ  ถ้ามีมาจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะค่ะ   :)
กระเป๋าหนังทำมือ ของขวัญ รับทำสินค้าตามสั่ง

ดรีม02

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2013 - 01:38:11 PM »
สวยดีค่ะอยากได่้ :) :) :) :) :) :) :)

-------------------------------------------------------

Gclub slot Livescore  Ruby888